naruto12th
มาเป็นส่วนหนึ่งของเราสิครับ
naruto12th
มาเป็นส่วนหนึ่งของเราสิครับ
naruto12th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

naruto12มีสาระ ไม่เป็นขยะแ่ก่สังคม

หน้าหลักหน้าหลัก  บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  ถูกใจถูกใจ  

สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
นามิคาเสะ minato
ชาวบ้านโคโนฮะ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 12
ซีส : 24434
ชื่อเสียง : 0
Birthday : 31/03/1997

สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่   สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 5:04 pm

สวัสดีค่ะนินจาทั้งหลาย ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

ข้าพเจ้ามีนามว่า พิม

อายุ 13 จวน 14

บุคคลต้นหรือบุคคลที่ชอบ: นามิคาเสะ มินาโตะ

ฝากตัวด้วยนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Usumaki Fushina
พ่อค้าอาวุธ
พ่อค้าอาวุธ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17
ซีส : 24594
ชื่อเสียง : 1
Birthday : 27/06/1997

สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่   สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 5:22 pm

เรา จูน ยินดีที่ได้รู้จักนะ

หิหิ เราชอบ นารูโตะ กะ มินาโตะ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 12
ซีส : 24434
Birthday : 31/03/1997

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่   สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 5:25 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะท่าน เป็นนินจาใหม่และในอนาคตก็จะเป็นโฮคาเงะแบบมินาโตะให้ได้ค่ะ

ชอบมินาโตะกับนารูโตะ
พ่อค้าอาวุธ
พ่อค้าอาวุธ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17
ซีส : 24594
ชื่อเสียง : 1
Birthday : 27/06/1997

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่   สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Icon_minitimeTue Dec 28, 2010 5:31 pm

นามิคาเสะ minato พิมพ์ว่า:
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะท่าน เป็นนินจาใหม่และในอนาคตก็จะเป็นโฮคาเงะแบบมินาโตะให้ได้ค่ะ

ชอบมินาโตะกับนารูโตะ

จ้าๆๆ ท่านโฮคาเงะรุ่น........4
sasuke kung
นักเรียนนินจา
นักเรียนนินจา
sasuke kung

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 28
ซีส : 24104
ชื่อเสียง : 3
Birthday : 05/01/1997

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่   สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 3:51 pm

อาหวัดดีคับ ตอนเเรกว่าจาเปนรุ่นที่ 4 สะหน่อย โดนเเย่งไปเเล้วเเต่ไม่เปนไรหรอก เดียวเปลี่ยนตัวก็ได้
ploykiku
พ่อค้าอาวุธ
พ่อค้าอาวุธ
ploykiku

ซีส : 24074
Birthday : 30/05/1996

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่   สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่ Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 8:56 pm

Dจ้าพิม Razz เราชื่อพลอยนะจ๊ะ

สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นนินจาใหม่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1