naruto12th
มาเป็นส่วนหนึ่งของเราสิครับ
naruto12th
มาเป็นส่วนหนึ่งของเราสิครับ
naruto12th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

naruto12มีสาระ ไม่เป็นขยะแ่ก่สังคม

หน้าหลักหน้าหลัก  บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  ถูกใจถูกใจ  

Hallowแนะนำตัวค่ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ploykiku
พ่อค้าอาวุธ
พ่อค้าอาวุธ
ploykiku

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17
ซีส : 24074
ชื่อเสียง : 0
Birthday : 30/05/1996

Hallowแนะนำตัวค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Hallowแนะนำตัวค่ะ   Hallowแนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 8:47 pm

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ วันนี้จะขอทำความรู้จักกับเพื่อนๆในบอร์ด ไม่ว่าจะน้องพี่หรือ วัยเดียวกัน พลอยก็ต้อนรับเสมอค่ะ
ชื่อ: Ploy
User: ploykiku
การ์ตูนที่ชอบๆๆๆ: นารูโตะค่ะ (มันส์พะย่ะค่ะ)
คติ: ฟ้าหลังฝนย่อมสวยงามเสมอ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ cat
ขึ้นไปข้างบน Go down
sasuke kung
นักเรียนนินจา
sasuke kung

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 28
ซีส : 24104
ชื่อเสียง : 3
Birthday : 05/01/1997

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hallowแนะนำตัวค่ะ   Hallowแนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 6:59 am

อ่าหวัดดีคับ ขอเปนเพื่อนคนเเรกของ ploy เเล้วกันแฮะๆ
เราชื่อ chatzzz (ฉัตร)
username sasuke kung
คติ พวกที่ทิ้งพวกพ้องพวกนั้นคือโคดสวะ อิอิ..........
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับบบบ .........
ploykiku
พ่อค้าอาวุธ
พ่อค้าอาวุธ
ploykiku

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hallowแนะนำตัวค่ะ   Hallowแนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 1:42 pm

sasuke kung พิมพ์ว่า:
อ่าหวัดดีคับ ขอเปนเพื่อนคนเเรกของ ploy เเล้วกันแฮะๆ
เราชื่อ chatzzz (ฉัตร)
username sasuke kung
คติ พวกที่ทิ้งพวกพ้องพวกนั้นคือโคดสวะ อิอิ..........
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับบบบ .........
หวัดดีจ้าฉัตร ^^ เคยเจอในบอร์ด ฮีโร่นะจ๊ะเนี่ย ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ flower
sasuke kung
sasuke kung

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 28
ซีส : 24104
ชื่อเสียง : 3
Birthday : 05/01/1997

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hallowแนะนำตัวค่ะ   Hallowแนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 9:57 pm

ช่ายๆๆ เราเคยเจอกันในบอร์ดฮีโร่ 555! พอดีว่างเลยจะมาช่วยพัฒนาบอร์ดนี้ด้วยนะ
ploykiku
พ่อค้าอาวุธ
พ่อค้าอาวุธ
ploykiku

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hallowแนะนำตัวค่ะ   Hallowแนะนำตัวค่ะ Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 8:49 am

^^จ้า Basketball

Hallowแนะนำตัวค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1